JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
WIZARA YA ELIMU, SAYANSI NA TEKNOLOJIA

CHUO KIKUU CHA MWALIMU NYERERE CHA KILIMO NA
TEKNOLOJIA (MNUAT)

BA.309/353/01/46 10/07/2026

TANGAZO LA KUITWA KWENYE USAILI

Makamu Mkuu wa Chuo,Chuo Kikuu cha Mwalimu Nyerere cha Kilimo na Teknolojia (MNUAT) anapenda
kuwataarifu Waombaji Kazi wote walioomba kazi kuwa usaili unatarajiwa kuendeshwa kuanzia tarehe 13/07/2026 hadi
16/07/2026 hatimaye kuwapangia vituo vya kazi waombaji kazi watakaofaulu usaili huo. Wasailiwa wanaoitwa kwenye

usaili wanapaswa kuzingatia maelekezo yafuatayo:-

1.

10.

11.

12.

Usaili utafanyika kuanzia tarehe kama ilivyooneshwa kwenye tangazo hili muda na sehemu ambapo usaili
utafanyika umeainishwa kwa kila Kada.
Kila msailiwa anatakiwa kufika kwenye eneo la usaili akiwa amevaa Barakoa (Mask).

. Kila Msailiwa anapaswa kuwa na kitambulisho kwa ajili ya utambuzi.

e Vitambulisho vinavyokubalika ni pamoja na:-Kitambulisho cha Mkazi, Kitambulisho cha Mpiga kura,
Kitambulisho cha kazi, Kitambulisho cha Uraia, Hati ya kusafiria, Leseni ya Udereva au barua ya

. Wasailiwa wanatakiwa kufika na VYETI VYAO HALISI, kuanzia cheti cha kuzaliwa, kidato cha IV, VI, Astashahada,

Stashahada, Stashahada ya Juu, Shahada na kuendelea kutegemeana na sifa za nafasi husika.

. Wasailiwa watakaowasilisha ‘Testimonials, Provisional Results, Statement of results’, hati za matokeo za kidato

cha IV na VI (‘form IV and form VI results slips’) HAVITAKUBALIWA NA HAWATARUHUSIWA KUENDELEA NA
USAILL

. Kwa kada ambazo wanatakiwa kusajiliwa na Bodi za Kitaaluma wanapaswa kuja na vyeti vyao Halisi vya Usaijili

pamoja na Leseni za kufanyia kazi.

. Kila msailiwa atajigharamia kwa Chakula, Usafiri na Malazi. Aidha kila msailiwa anapaswa kuhudhuria usaili akiwa

na mavazi nadhifu na yenye staha kulingana na Waraka wa mavazi.

. Kwa wasailiwa waliosoma nje ya Tanzania wahakikishe Vyeti vyao vimehakikiwa na kuidhinishwa na Mamlaka

husika (kama TCU, NACTVET au NECTA). Wasailiwa wa kada zinazohitaji ‘GPA’ waliosoma nje ya Tanzania
wawasilishe cheti cha ukokotozi wa GPA kutoka TCU.

. Wasailiwa ambao hawajaona majina yao kwenye tangazo hili wanapaswa kuingia kwenye akaunti zao za ‘Ajira

Portal’ na kuona sababu za kutokuitwa kwao ili wasikose fursa wakati mwingine.

Wasailiwa wote walioitwa kwenye usaili wahakikishe wanaingia kwenye akaunti zao na kunakili namba ya usaili.
Aidha wasailiwa watakaofanya usaili wa mchujo kwa njia ya Mtandao wanapaswa kukumbuka barua pepe (email
address) na nywila (password) zao wanazotumia katika mfumo wa Ajira Portal.

Wasailiwa ambao majina yao yanatofautiana katika nyaraka zao wanapaswa kuwasilisha Hati ya Kiapo cha
Kubadili Jina (Deed Poll) iliyosajiliwa na Wizara ya Ardhi.

Waombaiji wote wa kazi wanakumbushwa kuwa ni marufuku kutoa au kupokea rushwa kwa lengo la kupata ajira au
kupangiwa kituo cha kazi. Mchakato wa ajira unazingatia misingi ya haki, usawa, na uwazi, kwa kuzingatia sifa
stahiki zilizoainishwa katika tangazo la kazi husika na muundo wa utumishi wa idara inayohusika.



RATIBA YA USAILI MCHUJO

MWAUJIRI

KADA

TAREHE YA USAILI

MAHALI

Chuo Kikuu cha Mwalimu
Nyerere cha Kilimo na
Teknolojia (MNUAT)

TUTORIAL ASSISTANT -
NATURAL RESOURCE
MANAGEMENT

2026-07-13 07:00:00

CHUO KIKUU CHA
SOKOINE CHA KILIMO
(SUA) - EDWARD
MORINGE CAMPUS
(MOROGORO) -SAMIA
COMPLEX

Chuo Kikuu cha Mwalimu
Nyerere cha Kilimo na
Teknolojia (MNUAT)

TUTORIAL ASSISTANT —
BANKING AND INVESTMEN
T

2026-07-13 07:00:00

CHUO KIKUU CHA
SOKOINE CHA KILIMO
(SUA) - EDWARD
MORINGE CAMPUS
(MOROGORO) -SAMIA
COMPLEX

RATIBA YA USAILI MAHOJIANO

MWAUJIRI

KADA

TAREHE YA USAILI

MAHALI

Chuo Kikuu cha Mwalimu
Nyerere cha Kilimo na
Teknolojia (MNUAT)

TUTORIAL ASSISTANT -
NATURAL RESOURCE
MANAGEMENT

2026-07-15 07:00:00

CHUO KIKUU CHA
SOKOINE CHA KILIMO
(SUA) - EDWARD
MORINGE CAMPUS
(MOROGORO) -SAMIA
COMPLEX

Chuo Kikuu cha Mwalimu
Nyerere cha Kilimo na
Teknolojia (MNUAT)

TUTORIAL ASSISTANT —
BANKING AND INVESTMEN
T

2026-07-15 07:00:00

CHUO KIKUU CHA
SOKOINE CHA KILIMO
(SUA) - EDWARD
MORINGE CAMPUS
(MOROGORO) -SAMIA
COMPLEX

Chuo Kikuu cha Mwalimu
Nyerere cha Kilimo na
Teknolojia (MNUAT)

TUTORIAL ASSISTANT -
BEEKEEPING

2026-07-16 07:00:00

CHUO KIKUU CHA
SOKOINE CHA KILIMO
(SUA) - EDWARD
MORINGE CAMPUS
(MOROGORO) -SAMIA
COMPLEX

Chuo Kikuu cha Mwalimu
Nyerere cha Kilimo na
Teknolojia (MNUAT)

ASSISTANT LECTURER -
CURRICULUM AND
TEACHING

2026-07-16 07:00:00

CHUO KIKUU CHA
SOKOINE CHA KILIMO
(SUA) - EDWARD
MORINGE CAMPUS
(MOROGORO) -SAMIA
COMPLEX




MWAUJIRI: CHUO KIKUU CHA MWALIMU NYERERE CHA KILIMO NA TEKNOLOJIA (MNUAT)
KADA: TUTORIAL ASSISTANT - NATURAL RESOURCE MANAGEMENT
TAREHE YA USAILI WA MCHUJO: 2026-07-13 07:00:00

MAHALI: CHUO KIKUU CHA SOKOINE CHA KILIMO (SUA) - EDWARD MORINGE CAMPUS
(MOROGORO) -SAMIA COMPLEX

TAREHE YA USAILI WA MAHOJIANO: 2026-07-15 07:00:00

MAHALI: CHUO KIKUU CHA SOKOINE CHA KILIMO (SUA) - EDWARD MORINGE CAMPUS
(MOROGORO) -SAMIA COMPLEX

NA JINA LA MWOMBAJI ANUANI NA JINA LA MWOMBAJI ANUANI

1 FANUEL YONA MAFIE P.O Box 3050,
ARUSHA




MWAUJIRI: CHUO KIKUU CHA MWALIMU NYERERE CHA KILIMO NA TEKNOLOJIA (MNUAT)
KADA: TUTORIAL ASSISTANT — BANKING AND INVESTMENT
TAREHE YA USAILI WA MCHUJO: 2026-07-13 07:00:00

MAHALI: CHUO KIKUU CHA SOKOINE CHA KILIMO (SUA) - EDWARD MORINGE CAMPUS
(MOROGORO) -SAMIA COMPLEX

TAREHE YA USAILI WA MAHOJIANO: 2026-07-15 07:00:00

MAHALI: CHUO KIKUU CHA SOKOINE CHA KILIMO (SUA) - EDWARD MORINGE CAMPUS
(MOROGORO) -SAMIA COMPLEX

NA JINA LA MWOMBAJI ANUANI NA JINA LA MWOMBAJI ANUANI
1 JACKLINE JUMA P.O Box 35091, 2 RUTHU ELIUD SAMSON | P.O Box 1126,
KADEGE DAR ES SALAAM DODOMA
3 KASSIM RAJABU 4 NASRA MOHAMED P.O Box 9002, DAR
MKWEWA MHULILA ES SALAAM
5 STELLA LAMECK P.O Box 17108, 6 CHARLES MUNGALA P.O Box 3000,
MBEGA DAR ES SALAAM KUSEKWA MOROGORO
7 MICHAEL MPINA P.O Box 245, 8 JOVINA GREGORY P.O Box 298,
MAFUJA KATAVI MUTAYOBA MOROGORO
9 MELANIA EMMANUEL P.O Box 2513,
TIMBILI IRINGA




MWAUJIRI: CHUO KIKUU CHA MWALIMU NYERERE CHA KILIMO NA TEKNOLOJIA (MNUAT)
KADA: TUTORIAL ASSISTANT - BEEKEEPING
TAREHE YA USAILI WA MAHOJIANO: 2026-07-16 07:00:00

MAHALI: CHUO KIKUU CHA SOKOINE CHA KILIMO (SUA) - EDWARD MORINGE CAMPUS
(MOROGORO) -SAMIA COMPLEX

NA JINA LA MWOMBAJI ANUANI NA JINA LA MWOMBAJI ANUANI
1 JULIANA CHARLES P.O Box 577,
LILAH NJOMBE




MWAUJIRI: CHUO KIKUU CHA MWALIMU NYERERE CHA KILIMO NA TEKNOLOJIA (MNUAT)
KADA: ASSISTANT LECTURER - CURRICULUM AND TEACHING
TAREHE YA USAILI WA MAHOJIANO: 2026-07-16 07:00:00

MAHALI: CHUO KIKUU CHA SOKOINE CHA KILIMO (SUA) - EDWARD MORINGE CAMPUS
(MOROGORO) -SAMIA COMPLEX

NA JINA LA MWOMBAJI ANUANI NA JINA LA MWOMBAJI ANUANI
1 LUCIA NOVATUS P.O Box 1226,
MASSAWE KILIMANJARO

LIMETOLEWA NA;

MAKAMU MKUU WA CHUO

CHUO KIKUU CHA MWALIMU NYERERE CHA KILIMO NA TEKNOLOJIA (MNUAT)




